OPTOMA EP910 PROJECTOR
EP910
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 3500 ANSI Lumens
- ความละเอียดภาพ SXGA (1400 x 1050)
- ค่าคอนทราสท์ 3000 : 1
- ขนาดภาพ 24.4 – 300 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 2000 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 4.5 kg
รหัสสินค้า: EP910 หมวดหมู่: projectors-optoma
| General | |
|---|---|
| Display Type | DLP |
| Brightness | 3500 Ansi |
| Resolutions(Native) | SXGA (1400 x 1050) |
| Contrast Ratio | 3000 : 1 |
| Aspect Ratio | 4:3 (Native) 16:9 & 5:4 compatible |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | 300W UHP |
| Lamp Life | 2000 / 3000 hours (Eco Mode) |
| Throw Ratio | 2.0 – 2.4:1 |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 24.4 – 300 inches |
| Zoom Ratio | – |
| Keystone Correction | 2D keystone (horizontal and vertical) one-touch automatic keystone correction |
| Connectivity | |
| Inputs | 1 x Composite 1 x S-Video 1 x RGB/Component D-Sub 15pin |
| Outputs | 1 x Stereo Mini Jack 1 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x Component Video |
| Speakers | 2 x 8W (stereo) |
| Control | – |
| Operation | |
| Power Consumption | 430W (Normal) 10W (Standby) |
| Audible Noise | 30/27db |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 411 x 116 x 315mm |
| Weight | 4.5 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “OPTOMA EP910 PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
OPTOMA X316ST PROJECTOR
ความสว่าง 3400 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 20000 : 1 ขนาดภาพ 59.8 – 247.3 นิ้ว อายุหลอดภาพ 2000 ชั่วโมง น้ำหนั…
OPTOMA EX632 PROJECTOR
ความสว่าง 3500 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 10000 : 1 ขนาดภาพ 22.9 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 6000 ชั่วโมง น้ำหนักต…
OPTOMA W316 PROJECTOR
ความสว่าง 3400 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ WXGA 1280 x 800 ค่าคอนทราสท์ 20000 : 1 ขนาดภาพ 27.2 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง น้ำหนั…
OPTOMA EW865 PROJECTOR
ความสว่าง 6000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1280 x 800 (WXGA) ค่าคอนทราสท์ 4000 : 1 ขนาดภาพ 50 -299 นิ้ว อายุหลอดภาพ 1500 ชั่วโมง น้ำหนักตัวเครื…




รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์