OPTOMA X316ST PROJECTOR
X316ST
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 3400 ANSI Lumens
- ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA
- ค่าคอนทราสท์ 20000 : 1
- ขนาดภาพ 59.8 – 247.3 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 2000 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 2.7 kg
รหัสสินค้า: X316ST หมวดหมู่: projectors-optoma
| General | |
|---|---|
| Display Type | DLP |
| Brightness | 3400 Ansi |
| Resolutions(Native) | XGA (1024 x 768) |
| Contrast Ratio | 20000 : 1 |
| Aspect Ratio | 4:3 (Native) 16:9 |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | 210W |
| Lamp Life | 4000 / 6000 hours (Eco Mode) |
| Throw Ratio | 0.617 (distance/width) |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 59.8 – 247.3 นิ้ว |
| Zoom Ratio | – |
| Keystone Correction | ±40° Vertical |
| Connectivity | |
| Inputs | 1 x Composite 1 x S-Video 1 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x HDMI 1 x USB |
| Outputs | 1 x Stereo Mini Jack 1 x pair RCA (L/R) 1 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x Component Video |
| Speakers | 10-Watt |
| Control | 1 x USB Type B 1 x RJ-45 1 x 9-pin D-sub for RS-232C control 1 x Wired remote control |
| Operation | |
| Power Consumption | 280W (Normal) 194W(Eco Mode) 0.5W (Standby) |
| Audible Noise | 29db |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 314 x 101 x 224mm |
| Weight | 2.7 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “OPTOMA X316ST PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
OPTOMA EP910 PROJECTOR
ความสว่าง 3500 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ SXGA (1400 x 1050) ค่าคอนทราสท์ 3000 : 1 ขนาดภาพ 24.4 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 2000 ชั่วโมง น้ำห…
OPTOMA W306ST PROJECTOR
ความสว่าง 3500 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ WXGA (1280 x 800) ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1 ขนาดภาพ 40 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 3500 ชั่วโมง น้ำหน…
OPTOMA EH501 PROJECTOR
ความสว่าง 5000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 3000 : 1 ขนาดภาพ 30 – 600 นิ้ว อายุหลอดภาพ 2500 ชั่วโมง น้ำหนักตัวเ…
OPTOMA EW865 PROJECTOR
ความสว่าง 6000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1280 x 800 (WXGA) ค่าคอนทราสท์ 4000 : 1 ขนาดภาพ 50 -299 นิ้ว อายุหลอดภาพ 1500 ชั่วโมง น้ำหนักตัวเครื…



OPTOMA X316ST PROJECTOR จาก 5 รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์