OPTOMA EW865 PROJECTOR
EW865
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 6000 ANSI Lumens
- ความละเอียดภาพ 1280 x 800 (WXGA)
- ค่าคอนทราสท์ 4000 : 1
- ขนาดภาพ 50 -299 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 1500 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 18.7 kg
รหัสสินค้า: EW865 หมวดหมู่: projectors-optoma
| General | |
|---|---|
| Display Type | DLP |
| Brightness | 6000 Ansi |
| Resolutions(Native) | 1280 x 800 (WXGA) |
| Contrast Ratio | 4000 : 1 |
| Aspect Ratio | 4:3 (Native) 16:9 |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | 400W UHP |
| Lamp Life | 1500 / 2000 hours (Eco Mode) |
| Throw Ratio | 1~1.28 |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 50 -299 inches |
| Zoom Ratio | 1.28 |
| Keystone Correction | /-20° Vertical (System) |
| Connectivity | |
| Inputs | 1 x Composite 1 x pair RCA (L/R) 1 x S-Video 2 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x HDMI 1 x USB Type A 1 x RS-232 interface (9 Pin) 1 x BNC |
| Outputs | 1 x Stereo Mini Jack 1 x pair RCA (L/R) 1 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x Component Video 1 x RJ45(LAN control) 1 x 12V Trigger output 2 x IR receivers |
| Speakers | 1 x 5W speaker |
| Control | 1 x USB Type B for USB Display 1 x Wired remote control 1 x USB (Type A for card reader & wireless dongle |
| Operation | |
| Power Consumption | 480W (Normal) – (Eco Mode) 0.35W (Standby) |
| Audible Noise | 33/29db |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 540 x 420 x 199mm |
| Weight | 18.7 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “OPTOMA EW865 PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
OPTOMA W306ST PROJECTOR
ความสว่าง 3500 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ WXGA (1280 x 800) ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1 ขนาดภาพ 40 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 3500 ชั่วโมง น้ำหน…
OPTOMA X600 PROJECTOR
ความสว่าง 6000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 10000 : 1 ขนาดภาพ 28.01 – 328.38 นิ้ว อายุหลอดภาพ 2500 ชั่วโมง น้ำห…
OPTOMA X605 PROJECTOR
ความสว่าง 6000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 2000 : 1 ขนาดภาพ 28.01 – 328.38 นิ้ว อายุหลอดภาพ 1500 ชั่วโมง น้ำหน…
OPTOMA X402 PROJECTOR
ความสว่าง 4200 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 20000 : 1 ขนาดภาพ 22.9 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 3000 ชั่วโมง น้ำหนักต…




รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์