OPTOMA X402 PROJECTOR
X402
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 4200 ANSI Lumens
- ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA
- ค่าคอนทราสท์ 20000 : 1
- ขนาดภาพ 22.9 – 300 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 3000 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 2.5 kg
รหัสสินค้า: X402 หมวดหมู่: projectors-optoma
| General | |
|---|---|
| Display Type | 3D DLP |
| Brightness | 4200 Ansi |
| Resolutions(Native) | XGA (1024 x 768) |
| Contrast Ratio | 20000 : 1 |
| Aspect Ratio | 4:3 (Native) 16:9 |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | 260W |
| Lamp Life | 3000 hours |
| Throw Ratio | 1.6 €“ 1.92:1 |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 22.9 -300 inches |
| Zoom Ratio | 1.2 x Manual |
| Keystone Correction | /-40 Vertical |
| Connectivity | |
| Inputs | 2 x Composite 1 x S-Video 2 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x HDMI |
| Outputs | 1 x Mini USB 1 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x Component Video |
| Speakers | 1 x 10W |
| Control | 1 x USB 1 x Optional Wireless LAN 1 x RJ-45 1 x 9-pin D-sub for RS-232C control 1 x remote control |
| Operation | |
| Power Consumption | 225W (Normal) 191W (Eco Mode) 0.5W (Standby) |
| Audible Noise | 31dB |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 315 x 224 x 102 mm |
| Weight | 2.5 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “OPTOMA X402 PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
OPTOMA EW865 PROJECTOR
ความสว่าง 6000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1280 x 800 (WXGA) ค่าคอนทราสท์ 4000 : 1 ขนาดภาพ 50 -299 นิ้ว อายุหลอดภาพ 1500 ชั่วโมง น้ำหนักตัวเครื…
OPTOMA EP910 PROJECTOR
ความสว่าง 3500 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ SXGA (1400 x 1050) ค่าคอนทราสท์ 3000 : 1 ขนาดภาพ 24.4 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 2000 ชั่วโมง น้ำห…
OPTOMA X605 PROJECTOR
ความสว่าง 6000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 2000 : 1 ขนาดภาพ 28.01 – 328.38 นิ้ว อายุหลอดภาพ 1500 ชั่วโมง น้ำหน…
OPTOMA ML500 PROJECTOR
ความสว่าง 500 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ WXGA (1280 x 800) ค่าคอนทราสท์ 3000 : 1 ขนาดภาพ 17 – 180 นิ้ว อายุหลอดภาพ 20000 ชั่วโมง น้ำหนัก…




รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์