OPTOMA X600 PROJECTOR
X600
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 6000 ANSI Lumens
- ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA
- ค่าคอนทราสท์ 10000 : 1
- ขนาดภาพ 28.01 – 328.38 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 2500 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 3.6 kg
รหัสสินค้า: X600 หมวดหมู่: projectors-optoma
| General | |
|---|---|
| Display Type | 3D DLP |
| Brightness | 6000 Ansi |
| Resolutions(Native) | XGA (1024 x 768) |
| Contrast Ratio | 10000 : 1 |
| Aspect Ratio | 4:3 Native, 16:9 / 16:10 Compatible |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | 310W |
| Lamp Life | 2500/3500 |
| Throw Ratio | 1.8-2.11:1 |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 28.01 -328.38 inches |
| Zoom Ratio | 1.2 x Manual |
| Keystone Correction | /-40 Vertical |
| Connectivity | |
| Inputs | 2 x Composite 1 x S-Video 2 x RGB/Component D-Sub 15pin 2 x HDMI |
| Outputs | 1 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x Component Video |
| Speakers | 1 x 10W |
| Control | 1 x USB 1 x Optional Wireless LAN 1 x RJ-45 1 x 9-pin D-sub for RS-232C control 1 x remote control |
| Operation | |
| Power Consumption | 370W (Normal) 320W (Eco Mode) 0.5W (Standby) |
| Audible Noise | 31dB |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 326 x 254 x 104 mm |
| Weight | 3.6 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “OPTOMA X600 PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
OPTOMA W316 PROJECTOR
ความสว่าง 3400 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ WXGA 1280 x 800 ค่าคอนทราสท์ 20000 : 1 ขนาดภาพ 27.2 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง น้ำหนั…
OPTOMA X316ST PROJECTOR
ความสว่าง 3400 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 20000 : 1 ขนาดภาพ 59.8 – 247.3 นิ้ว อายุหลอดภาพ 2000 ชั่วโมง น้ำหนั…
OPTOMA S316-3D PROJECTOR
ความสว่าง 3200 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ SVGA 800 x 600 ค่าคอนทราสท์ 20000 : 1 ขนาดภาพ 29.9 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 6500 ชั่วโมง น้ำหนัก…
OPTOMA X316 PROJECTOR
ความสว่าง 3200 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1 ขนาดภาพ 22.9 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง น้ำหนักต…





รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์