OPTOMA W316 PROJECTOR
W316
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 3400 ANSI Lumens
- ความละเอียดภาพ WXGA 1280 x 800
- ค่าคอนทราสท์ 20000 : 1
- ขนาดภาพ 27.2 – 300 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 2.35 kg
รหัสสินค้า: W316 หมวดหมู่: projectors-optoma
| General | |
|---|---|
| Display Type | DLP |
| Brightness | 3400 Ansi |
| Resolutions(Native) | WXGA 1280 x 800 |
| Contrast Ratio | 20000 : 1 |
| Aspect Ratio | 16:10 Native, 16:9/4:3 Compatible |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | 365W UHP |
| Lamp Life | 5000 / 6000 hours |
| Throw Ratio | 1.55 €“ 1.7:1 |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 27.2 – 300 inches |
| Zoom Ratio | 1.1x Manual |
| Keystone Correction | ± 40° Vertical |
| Connectivity | |
| Inputs | 2 x Composite 1 x pair RCA (L/R) 1 x S-Video 2 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x Audio In 3.5mm |
| Outputs | 1 x Audio Out 3.5mm 1 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x Component Video |
| Speakers | 2 x 8W (stereo) |
| Control | 1 x USB Type B 1 x RS232 1 x USB service 1 x Wired remote control |
| Operation | |
| Power Consumption | 225W (Normal) 191W(Eco Mode) 0.5W (Standby) |
| Audible Noise | 29db |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 315 x 224 x 102 mm |
| Weight | 2.35 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “OPTOMA W316 PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
OPTOMA X605 PROJECTOR
ความสว่าง 6000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 2000 : 1 ขนาดภาพ 28.01 – 328.38 นิ้ว อายุหลอดภาพ 1500 ชั่วโมง น้ำหน…
OPTOMA X316 PROJECTOR
ความสว่าง 3200 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1 ขนาดภาพ 22.9 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง น้ำหนักต…
OPTOMA EW865 PROJECTOR
ความสว่าง 6000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1280 x 800 (WXGA) ค่าคอนทราสท์ 4000 : 1 ขนาดภาพ 50 -299 นิ้ว อายุหลอดภาพ 1500 ชั่วโมง น้ำหนักตัวเครื…
OPTOMA EH300 PROJECTOR
ความสว่าง 3500 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1080p 1920 x 1080 ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1 ขนาดภาพ 30 – 600 นิ้ว อายุหลอดภาพ 6000 ชั่วโมง น้ำหนั…




รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์