OPTOMA S316-3D PROJECTOR
S316-3D
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 3200 ANSI Lumens
- ความละเอียดภาพ SVGA 800 x 600
- ค่าคอนทราสท์ 20000 : 1
- ขนาดภาพ 29.9 – 300 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 6500 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 2.35 kg
รหัสสินค้า: S316-3D หมวดหมู่: projectors-optoma
| General | |
|---|---|
| Display Type | DLP |
| Brightness | 3200 Ansi |
| Resolutions(Native) | SVGA 800 x 600 |
| Contrast Ratio | 20000 : 1 |
| Aspect Ratio | 4:3 (Native) 16:9 |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | 190W |
| Lamp Life | 5000 / 6000 hours (Eco Mode) |
| Throw Ratio | 1.95 – 2.15:1 |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 29.9 -300 inches |
| Zoom Ratio | 1.1x Manual |
| Keystone Correction | ± 40° Vertical |
| Connectivity | |
| Inputs | 1 x Composite 1 x S-Video 2 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x HDMI 2 x Stereo Mini Jack |
| Outputs | 1 x Stereo Mini Jack 1 x RGB/Component D-Sub 15pin |
| Speakers | 1 x 2W |
| Control | 1 x USB 1 x Optional Wireless LAN 1 x 9-pin D-sub for RS-232C control |
| Operation | |
| Power Consumption | 225W (Normal) 191W (Eco Mode) 0.5W (Standby) |
| Audible Noise | 29dB |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 315 x 224 x 102mm |
| Weight | 2.35 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “OPTOMA S316-3D PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
OPTOMA EH300 PROJECTOR
ความสว่าง 3500 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1080p 1920 x 1080 ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1 ขนาดภาพ 30 – 600 นิ้ว อายุหลอดภาพ 6000 ชั่วโมง น้ำหนั…
OPTOMA ML500 PROJECTOR
ความสว่าง 500 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ WXGA (1280 x 800) ค่าคอนทราสท์ 3000 : 1 ขนาดภาพ 17 – 180 นิ้ว อายุหลอดภาพ 20000 ชั่วโมง น้ำหนัก…
OPTOMA EW865 PROJECTOR
ความสว่าง 6000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1280 x 800 (WXGA) ค่าคอนทราสท์ 4000 : 1 ขนาดภาพ 50 -299 นิ้ว อายุหลอดภาพ 1500 ชั่วโมง น้ำหนักตัวเครื…
OPTOMA EH7500 PROJECTOR
ความสว่าง 6000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ WUXGA (1920 x 1200) ค่าคอนทราสท์ 2000 : 1 ขนาดภาพ 50 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 2000 ชั่วโมง น้ำหน…





รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์