OPTOMA EH7500 PROJECTOR
EH7500
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 6000 ANSI Lumens
- ความละเอียดภาพ WUXGA (1920 x 1200)
- ค่าคอนทราสท์ 2000 : 1
- ขนาดภาพ 50 – 300 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 2000 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 23.3 kg
รหัสสินค้า: EH7500 หมวดหมู่: projectors-optoma
| General | |
|---|---|
| Display Type | DLP |
| Brightness | 6000 Ansi |
| Resolutions(Native) | WUXGA (1920 x 1200) |
| Contrast Ratio | 2000 : 1 |
| Aspect Ratio | 16:10 Native, 4:3 & 16:9 Compatible |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | 2x 330W |
| Lamp Life | 2000 / 2500 hours (Eco Mode) |
| Throw Ratio | 0.77 ~ 6.98 “Lens dependent” |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 50 -300 inches |
| Zoom Ratio | Motorised |
| Keystone Correction | Horizontal 20° / Vertical ±20° |
| Connectivity | |
| Inputs | 2 x Composite Video 1 x S-Video 1 x RGB/Component D-Sub 15pin 2 x HDMI 5 x BNC |
| Outputs | 1 x VGA Out 1 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x Component Video 1 x RJ45 1 x RS232 |
| Speakers | 2 x 8W (stereo) |
| Control | 1 x Wired remote control |
| Operation | |
| Power Consumption | 900W (Normal) 760W (Eco Mode) 0.5W (Standby) |
| Audible Noise | 39db |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 549 x 436 x 235mm |
| Weight | 23.3 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “OPTOMA EH7500 PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
OPTOMA X316 PROJECTOR
ความสว่าง 3200 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1 ขนาดภาพ 22.9 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง น้ำหนักต…
OPTOMA X402 PROJECTOR
ความสว่าง 4200 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 20000 : 1 ขนาดภาพ 22.9 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 3000 ชั่วโมง น้ำหนักต…
OPTOMA S316-3D PROJECTOR
ความสว่าง 3200 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ SVGA 800 x 600 ค่าคอนทราสท์ 20000 : 1 ขนาดภาพ 29.9 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 6500 ชั่วโมง น้ำหนัก…
OPTOMA X600 PROJECTOR
ความสว่าง 6000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 10000 : 1 ขนาดภาพ 28.01 – 328.38 นิ้ว อายุหลอดภาพ 2500 ชั่วโมง น้ำห…






รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์