OPTOMA EX632 PROJECTOR
EX632
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 3500 ANSI Lumens
- ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA
- ค่าคอนทราสท์ 10000 : 1
- ขนาดภาพ 22.9 – 300 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 6000 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 2.8 kg
รหัสสินค้า: EX632 หมวดหมู่: projectors-optoma
| General | |
|---|---|
| Display Type | 3D DLP |
| Brightness | 3500 Ansi |
| Resolutions(Native) | XGA (1024 x 768) |
| Contrast Ratio | 10000 : 1 |
| Aspect Ratio | 4:3 (Native) 16:9 |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | 190W |
| Lamp Life | 6000 hours |
| Throw Ratio | 1.6 €“ 1.9:1 |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 22.9 -300 inches |
| Zoom Ratio | 1.1 x Manual |
| Keystone Correction | Vertical ± 20° |
| Connectivity | |
| Inputs | 1 x Composite 1 x S-Video 2 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x HDMI |
| Outputs | 1 x Mini USB 1 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x Component Video |
| Speakers | 1 x 10W |
| Control | 1 x USB 1 x Optional Wireless LAN 1 x RJ-45 1 x 9-pin D-sub for RS-232C control 1 x remote control |
| Operation | |
| Power Consumption | 225W (Normal) 191W (Eco Mode) 0.5W (Standby) |
| Audible Noise | 25/32dB (Eco/Bright Mode) |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 318 x 102 x 224 mm |
| Weight | 2.8 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “OPTOMA EX632 PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
OPTOMA W401 PROJECTOR
ความสว่าง 4000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1280×800(WXGA) ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1 ขนาดภาพ 30 – 307 นิ้ว อายุหลอดภาพ 3000 ชั่วโมง น้ำห…
OPTOMA EH501 PROJECTOR
ความสว่าง 5000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 3000 : 1 ขนาดภาพ 30 – 600 นิ้ว อายุหลอดภาพ 2500 ชั่วโมง น้ำหนักตัวเ…
OPTOMA W316 PROJECTOR
ความสว่าง 3400 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ WXGA 1280 x 800 ค่าคอนทราสท์ 20000 : 1 ขนาดภาพ 27.2 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง น้ำหนั…
OPTOMA X605 PROJECTOR
ความสว่าง 6000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 2000 : 1 ขนาดภาพ 28.01 – 328.38 นิ้ว อายุหลอดภาพ 1500 ชั่วโมง น้ำหน…



รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์