OPTOMA X501 PROJECTOR
X501
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 4500 ANSI Lumens
- ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA
- ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1
- ขนาดภาพ 30 – 300 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 4000 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 4.5 kg
รหัสสินค้า: X501 หมวดหมู่: projectors-optoma
| General | |
|---|---|
| Display Type | 3D DLP |
| Brightness | 4500 Ansi |
| Resolutions(Native) | XGA (1024 x 768) |
| Contrast Ratio | 15000 : 1 |
| Aspect Ratio | 4:3 Native, 16:9 / 16:10 Compatible |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | 260W |
| Lamp Life | 4000 hours |
| Throw Ratio | 1.6 €“ 1.92:1 |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 30 -300 inches |
| Zoom Ratio | 1.2 x Manual |
| Keystone Correction | /-40 Vertical |
| Connectivity | |
| Inputs | 2 x Composite 1 x S-Video 2 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x HDMI |
| Outputs | 1 x Mini USB 1 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x Component Video |
| Speakers | 1 x 10W |
| Control | 1 x USB 1 x Optional Wireless LAN 1 x RJ-45 1 x 9-pin D-sub for RS-232C control 1 x remote control |
| Operation | |
| Power Consumption | 225W (Normal) 191W (Eco Mode) 0.5W (Standby) |
| Audible Noise | 31dB |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 386 x 280 x 106 mm |
| Weight | 4.5 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “OPTOMA X501 PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
OPTOMA ML500 PROJECTOR
ความสว่าง 500 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ WXGA (1280 x 800) ค่าคอนทราสท์ 3000 : 1 ขนาดภาพ 17 – 180 นิ้ว อายุหลอดภาพ 20000 ชั่วโมง น้ำหนัก…
OPTOMA W306ST PROJECTOR
ความสว่าง 3500 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ WXGA (1280 x 800) ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1 ขนาดภาพ 40 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 3500 ชั่วโมง น้ำหน…
OPTOMA S316-3D PROJECTOR
ความสว่าง 3200 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ SVGA 800 x 600 ค่าคอนทราสท์ 20000 : 1 ขนาดภาพ 29.9 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 6500 ชั่วโมง น้ำหนัก…
OPTOMA EH7500 PROJECTOR
ความสว่าง 6000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ WUXGA (1920 x 1200) ค่าคอนทราสท์ 2000 : 1 ขนาดภาพ 50 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 2000 ชั่วโมง น้ำหน…





รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์