VIVITEK DH558 PROJECTOR
DH558
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 3000 ANSI Lumens
- ความละเอียดภาพ 1920 x 1080 HD
- ค่าคอนทราสท์ 15,000:1
- ขนาดภาพ 31 – 308 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 2.3 kg
รหัสสินค้า: DH558 หมวดหมู่: projectors-vivitek
| General | |
|---|---|
| Display Type | LCD |
| Brightness | 3000 Ansi |
| Resolutions(Native) | 1080P (1920 x 1080) |
| Contrast Ratio | 15,000:1 |
| Aspect Ratio | 16:9 (Native) 4:3 |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | 190W |
| Lamp Life | 5000 / 6000 hours (Eco Mode) |
| Throw Ratio | 1.22-1.46 |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 31 -308 inches |
| Zoom Ratio | 1.2x |
| Keystone Correction | Vertical ± 40% |
| Connectivity | |
| Inputs | 1 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x HDMI 1 x Stereo Mini Jack |
| Outputs | 1 x Stereo Mini Jack 1 x RGB/Component D-Sub 15pin |
| Speakers | 1 x 2W |
| Control | 1 x Mini-USB 1 x USB USB Power (5V,1.5A) 1 x 9-pin D-sub for RS-232C control |
| Operation | |
| Power Consumption | 240W (Normal) 200W (Eco Mode) 0.5W (Standby) |
| Audible Noise | 33/31db |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 274 x 212 x 100mm |
| Weight | 2.3 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “VIVITEK DH558 PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
VIVITEK DX831 PROJECTOR
ความสว่าง 4500 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1 ขนาดภาพ 21.5 – 269 นิ้ว อายุหลอดภาพ 2500 ชั่วโมง น้ำหนักต…
VIVITEK D557W PROJECTOR
ความสว่าง 3000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1280 x 800 WXGA ค่าคอนทราสท์ 3000 : 1 ขนาดภาพ 27 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง น้ำหนักตัว…
VIVITEK DX881ST PROJECTOR
ความสว่าง 3,300 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 15,000 : 1 ขนาดภาพ 60 – 200 นิ้ว อายุหลอดภาพ 3500 ชั่วโมง น้ำหนักต…
VIVITEK D555 PROJECTOR
ความสว่าง 3000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1 ขนาดภาพ 23 – 256 นิ้ว อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง น้ำหนักตัว…




รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์