VIVITEK D557W PROJECTOR
D557W
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 3000 ANSI Lumens
- ความละเอียดภาพ 1280 x 800 WXGA
- ค่าคอนทราสท์ 3000 : 1
- ขนาดภาพ 27 – 300 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 2.3 kg
รหัสสินค้า: D557W หมวดหมู่: projectors-vivitek
| General | |
|---|---|
| Display Type | LCD |
| Brightness | 3000 Ansi |
| Resolutions(Native) | WXGA (1280 x 800) |
| Contrast Ratio | 15000 : 1 |
| Aspect Ratio | 16:10 (Native) 4:3 |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | – |
| Lamp Life | 5000 / 6000 hours (Eco Mode) |
| Throw Ratio | – |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 27 -300 inches |
| Zoom Ratio | 1.1x |
| Keystone Correction | Vertical ± 40° (±40 Step) |
| Connectivity | |
| Inputs | 1 x Composite 1 x S-Video 2 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x HDMI 1 x Stereo Mini Jack |
| Outputs | 1 x Stereo Mini Jack 1 x RGB/Component D-Sub 15pin |
| Speakers | 1 x 2W |
| Control | 1 x USB Type B 1 x 9-pin D-sub for RS-232C control |
| Operation | |
| Power Consumption | 240W (Normal) 200W (Eco Mode) 0.5W (Standby) |
| Audible Noise | 35/32db |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 274 x 212 x 100mm |
| Weight | 2.3 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “VIVITEK D557W PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
VIVITEK D5190HD PROJECTOR
ความสว่าง 4700 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1920 x 1080 1080p ค่าคอนทราสท์ 2000 : 1 ขนาดภาพ 35 – 205 นิ้ว อายุหลอดภาพ 1500 ชั่วโมง น้ำหนักต…
VIVITEK DX881ST PROJECTOR
ความสว่าง 3,300 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 15,000 : 1 ขนาดภาพ 60 – 200 นิ้ว อายุหลอดภาพ 3500 ชั่วโมง น้ำหนักต…
VIVITEK D555 PROJECTOR
ความสว่าง 3000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1 ขนาดภาพ 23 – 256 นิ้ว อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง น้ำหนักตัว…
VIVITEK H1186HD PROJECTOR
ความสว่าง 2000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1920 x 1080 HD ค่าคอนทราสท์ 50,000:1 (Full On/Off) ขนาดภาพ 26 – 324 นิ้ว อายุหลอดภาพ 3000 ชั่วโ…




รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์