VIVITEK D5010 PROJECTOR
D5010
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 6000 ANSI Lumens
- ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA
- ค่าคอนทราสท์ 2000 : 1
- ขนาดภาพ 30 – 300 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 1500 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 8.6 kg
รหัสสินค้า: D5010 หมวดหมู่: projectors-vivitek
| General | |
|---|---|
| Display Type | LCD |
| Brightness | 6000 Ansi |
| Resolutions(Native) | XGA (1024 x 768) |
| Contrast Ratio | 2000 : 1 |
| Aspect Ratio | 4:3 (Native) 16:9 |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | 360W |
| Lamp Life | 1500 / 3500 hours (Eco Mode) |
| Throw Ratio | – |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 30 -300 inches |
| Zoom Ratio | – |
| Keystone Correction | ±40° Vertical, ±40 Steps |
| Connectivity | |
| Inputs | 1 x Component 1 x Composite 1 x pair RCA (L/R) 1 x S-Video 1 x DVI-D 2 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x HDMI 1 x Display Port 2 x Stereo Mini Jack 5 x BNC |
| Outputs | 1 x Stereo Mini Jack 1 x pair RCA (L/R) 1 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x Component Video |
| Speakers | 2 x 8W (stereo) |
| Control | 1 x USB (Service) 1 x USB Power (5V, 1.5A) 1 x RJ-45 1 x 9-pin D-sub for RS-232C control 1 x Wired remote control 1 x 3D Sync-Out 1 x 12V Trigger |
| Operation | |
| Power Consumption | 480W (Normal) 365W (Eco Mode) 0.5W (Standby) |
| Audible Noise | 33/29db |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 431 x 344 x 135mm |
| Weight | 8.6 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “VIVITEK D5010 PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
VIVITEK DX3351 PROJECTOR
ความสว่าง 6000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 10000 : 1 ขนาดภาพ 23 – 378 นิ้ว อายุหลอดภาพ 1500 ชั่วโมง น้ำหนักตัว…
VIVITEK H1185HD PROJECTOR
ความสว่าง 2500 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1920 x 1080 HD ค่าคอนทราสท์ 10000 : 1 ขนาดภาพ 26 – 329 นิ้ว อายุหลอดภาพ 3500 ชั่วโมง น้ำหนักตัว…
VIVITEK D952HD PROJECTOR
ความสว่าง 3500 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1920 x 1080 HD ค่าคอนทราสท์ 3000 : 1 ขนาดภาพ 23 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 3000 ชั่วโมง น้ำหนักตัวเ…
VIVITEK DU9000 PROJECTOR
ความสว่าง 7000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 3000 : 1 ขนาดภาพ 30 – 600 นิ้ว อายุหลอดภาพ 2000 ชั่วโมง น้ำหนักตัวเ…






รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์