VIVITEK D755WTIR PROJECTOR
D755WTIR
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 3300 ANSI Lumens
- ความละเอียดภาพ (1280 x 800) WXGA
- ค่าคอนทราสท์ 10000 : 1
- ขนาดภาพ 80 – 100 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 5 kg
รหัสสินค้า: D755WTIR หมวดหมู่: projectors-vivitek
| General | |
|---|---|
| Display Type | LCD |
| Brightness | 3300 Ansi |
| Resolutions(Native) | XGA (1024 x 768) |
| Contrast Ratio | 10000 : 1 |
| Aspect Ratio | 4:3 (Native) 16:9 |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | 230W |
| Lamp Life | 5000 / 10000 hours (Eco Mode) |
| Throw Ratio | 0.35:1 |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 30 -600 inches |
| Zoom Ratio | Fixe |
| Keystone Correction | /- 40° |
| Connectivity | |
| Inputs | 1 x Composite 1 x pair RCA (L/R) 1 x S-Video 2 x RGB/Component D-Sub 15pin 2 x HDMI 1 x Stereo Mini Jack |
| Outputs | 1 x Stereo Mini Jack 1 x RGB/Component D-Sub 15pin |
| Speakers | 2 x 10W (stereo) |
| Control | 1 x USB Type B 1 x RJ-45 1 x 9-pin D-sub for RS-232C control 1 x USB 5V,1,5 A |
| Operation | |
| Power Consumption | 290W (Normal) 250W (Eco Mode) 0.5W (Standby) |
| Audible Noise | 33/29db |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 374 x 287 x 135mm |
| Weight | 5 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “VIVITEK D755WTIR PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
VIVITEK D555 PROJECTOR
ความสว่าง 3000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1 ขนาดภาพ 23 – 256 นิ้ว อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง น้ำหนักตัว…
VIVITEK D557W PROJECTOR
ความสว่าง 3000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1280 x 800 WXGA ค่าคอนทราสท์ 3000 : 1 ขนาดภาพ 27 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง น้ำหนักตัว…
VIVITEK DX3321 PROJECTOR
ความสว่าง 5100 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 10000 : 1 ขนาดภาพ 21 – 351 นิ้ว อายุหลอดภาพ 1500 ชั่วโมง น้ำหนักตัว…
VIVITEK DX3351 PROJECTOR
ความสว่าง 6000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 10000 : 1 ขนาดภาพ 23 – 378 นิ้ว อายุหลอดภาพ 1500 ชั่วโมง น้ำหนักตัว…





รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์