PANASONIC PT-RW430E PROJECTOR
PT-RW430E
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 3500 ANSI Lumens
- ความละเอียดภาพ 1280 x 800 WXGA
- ค่าคอนทราสท์ 20000 : 1
- ขนาดภาพ 40 – 300 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 20000 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 11 kg
รหัสสินค้า: PT-RW430E หมวดหมู่: projectors-panasonic
| General | |
|---|---|
| Display Type | DLP |
| Brightness | 3500 Ansi |
| Resolutions(Native) | WXGA (1280 x 800) |
| Contrast Ratio | 20000 : 1 |
| Aspect Ratio | 16:9 (Native) 4:3 |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | LED /LASER |
| Lamp Life | 20000 / 24000 hours (Eco Mode) |
| Throw Ratio | – |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 40 -300 inches |
| Zoom Ratio | – |
| Keystone Correction | Automatic vertical ±69°, manual horizontal ±28° |
| Connectivity | |
| Inputs | 1 x Composite 1 x pair RCA (L/R) 1 x DVI-D 1 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x HDMI 2 x Stereo Mini Jack |
| Outputs | 1 x Stereo Mini Jack 1 x pair RCA (L/R) 1 x RGB/Component D-Sub 15pin |
| Speakers | – |
| Control | 1 x RJ-45 1 x 9-pin D-sub for RS-232C control |
| Operation | |
| Power Consumption | 460W (Normal) 200 W (Eco Mode) 0.5W (Standby) |
| Audible Noise | 35/29db |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 455 x 415 x 137mm |
| Weight | 11 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “PANASONIC PT-RW430E PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
PANASONIC PT-EZ590E PROJECTOR
ความสว่าง 5400 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1920 x 1200 FULL HD ค่าคอนทราสท์ 10000 : 1 ขนาดภาพ 40 – 400 นิ้ว อายุหลอดภาพ 4000 ชั่วโมง น้ำห…
PANASONIC PT-DZ780BA PROJECTOR
ความสว่าง 7000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1920 x 1200 FULL HD ค่าคอนทราสท์ 3000 : 1 ขนาดภาพ 50 – 600 นิ้ว อายุหลอดภาพ 4000 ชั่วโมง น้ำหน…
PANASONIC PT-EW550EL PROJECTOR
ความสว่าง 5800 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1280 x 800 WXGA ค่าคอนทราสท์ 10000 : 1 ขนาดภาพ 40 – 400 นิ้ว อายุหลอดภาพ 4000 ชั่วโมง น้ำหนักตั…
PANASONIC PT-RW630 PROJECTOR
ความสว่าง 6500 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1280 x 800 WXGA ค่าคอนทราสท์ 10000 : 1 ขนาดภาพ 100 – 350 นิ้ว อายุหลอดภาพ 20000 ชั่วโมง น้ำหนัก…




รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์