INFOCUS IN119HDx PROJECTOR
IN119HDx
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 3200 ANSI Lumens
- ความละเอียดภาพ (1920 x 1080) 1080p
- ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1
- ขนาดภาพ 27 – 299 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 2.45 kg
รหัสสินค้า: IN119HDx หมวดหมู่: projectors-infocus
| General | |
|---|---|
| Display Type | DLP |
| Brightness | 3200 Ansi |
| Resolutions(Native) | 1080p (1920 x 1080) |
| Contrast Ratio | 15000 : 1 |
| Aspect Ratio | 16:9 (Native), Supports 4:3, 16:10, Auto |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | 203W |
| Lamp Life | 5000 / 10000 hours (Eco Mode) |
| Throw Ratio | 1.15 – 1.5 |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 27 -299inches |
| Zoom Ratio | 1.3:1 |
| Keystone Correction | ± 40° vertical |
| Connectivity | |
| Inputs | 1 x Composite 1 x S-Video 2 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x HDMI 2 x Stereo Mini Jack |
| Outputs | 1 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x Stereo Mini Jack |
| Speakers | 1 x 2W (Mono) |
| Control | 1 x USB Type B 1 x 9-pin D-sub for RS-232C |
| Operation | |
| Power Consumption | -W (Normal) -W (Eco Mode) -W (Standby) |
| Audible Noise | 32/30db |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 292 x 220 x 121mm |
| Weight | 2.45 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “INFOCUS IN119HDx PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
INFOCUS IN126STa PROJECTOR
ความสว่าง 3300 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ (1280 X 800) WXGA ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1 ขนาดภาพ 27 – 290 นิ้ว อายุหลอดภาพ 3500 ชั่วโมง น้ำหนัก…
INFOCUS IN126a PROJECTOR
ความสว่าง 3500 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ (1280 X 800) WXGA ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1 ขนาดภาพ 27 – 290 นิ้ว อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง น้ำหนัก…
INFOCUS IN2124a PROJECTOR
ความสว่าง 3500 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ (1024 x 768) XGA ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1 ขนาดภาพ 27 – 290 นิ้ว อายุหลอดภาพ 3500 ชั่วโมง น้ำหนักต…
INFOCUS IN118HDxc PROJECTOR
ความสว่าง 3200 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ (1920 x 1080) 1080p ค่าคอนทราสท์ 15000 : 1 ขนาดภาพ 27 – 299 นิ้ว อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง น้ำหน…



รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์