CANON WX450ST PROJECTOR
WX450ST
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 4500 ANSI Lumens
- ความละเอียดภาพ 1440 x 900 (WXGA )
- ค่าคอนทราสท์2000 : 1
- ขนาดภาพ 30 – 300 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 3000 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 6.3 kg
รหัสสินค้า: WX450ST หมวดหมู่: projectors-canon
| General | |
|---|---|
| Display Type | LCD |
| Brightness | 4500 Ansi |
| Resolutions(Native) | 1440 x 900 (WXGA ) |
| Contrast Ratio | 2000 : 1 |
| Aspect Ratio | 16:10 |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | – |
| Lamp Life | 3000 / 5000 hours (Eco Mode) |
| Throw Ratio | 0.57:1 |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 30 – 300 inches |
| Zoom Ratio | 1.0x Optical (fixed) / 1.35x Digital |
| Keystone Correction | Automatic vertical ±30°, manual horizontal ±30° |
| Connectivity | |
| Inputs | 1 x Composite 1 x pair RCA (L/R) 1 x S-Video 1 x RGB/Component D-Sub 15pin |
| Outputs | 1 x Stereo Mini Jack |
| Speakers | 1 x 5W (stereo) |
| Control | 1 x RJ-45 1 x RS-232C control 1 x Wired remote control |
| Operation | |
| Power Consumption | 355W (Normal) 285W (Eco Mode) 0.6W (Standby) |
| Audible Noise | 38/32db |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 337 x 415 x 134 mm |
| Weight | 6.3 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “CANON WX450ST PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
CANON WU6010 PROJECTOR
ความสว่าง 6000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1920 x 1200 WUXGA ค่าคอนทราสท์ 2000 : 1 ขนาดภาพ 40 – 600 นิ้ว อายุหลอดภาพ 2000 ชั่วโมง น้ำหนัก…
CANON LV-WX300USTI PROJECTOR
ความสว่าง 3000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1280 x 800 WXGA ค่าคอนทราสท์ 2300 : 1 ขนาดภาพ 60 – 100 นิ้ว อายุหลอดภาพ 2000 ชั่วโมง น้ำหนักต…
CANON LX-MW500 PROJECTOR
ความสว่าง 5000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ WXGA (1280 x 800) ค่าคอนทราสท์ 3750 : 1 ขนาดภาพ 50 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 2500 ชั่วโมง น้ำหนัก…
CANON LV-X300ST PROJECTOR
ความสว่าง 3000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1024 x 768 XGA ค่าคอนทราสท์ 2300 : 1 ขนาดภาพ 60 – 120 นิ้ว อายุหลอดภาพ 2000 ชั่วโมง น้ำหนักตัวเ…




รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์