CANON WUX400ST PROJECTOR
WUX400ST
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 4000 ANSI Lumens
- ความละเอียดภาพ 1920 x 1200 (WUXGA)
- ค่าคอนทราสท์ 2000 : 1
- ขนาดภาพ 40 – 300 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 3000 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 6.3 kg
รหัสสินค้า: WUX400ST หมวดหมู่: projectors-canon
| General | |
|---|---|
| Display Type | LCD |
| Brightness | 4000 Ansi |
| Resolutions(Native) | 1920 x 1200 (WUXGA) |
| Contrast Ratio | 2000 : 1 |
| Aspect Ratio | 16:10 |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | – |
| Lamp Life | 3000 / 5000 hours (Eco Mode) |
| Throw Ratio | 0.58:1 – 0.79:1 |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 40 – 300 inches |
| Zoom Ratio | – |
| Keystone Correction | Vertical: ± 75° Horizontal: ± 10° |
| Connectivity | |
| Inputs | 1 x DVI-I 1 x HDMI 1 x Mini Dsub15 1 x RJ-45 (HDBaseT) 2 x Mini jack |
| Outputs | 1 x Stereo Mini Jack |
| Speakers | 1 x 5W (stereo) |
| Control | 1 x USB Type A 1 x RJ-45 1 x RS-232C control 1 x Wired remote control |
| Operation | |
| Power Consumption | 365W (Normal) 295W(Eco Mode) 0.6W (Standby) |
| Audible Noise | 38/32db |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 337 x 415 x 134mm |
| Weight | 6.3 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “CANON WUX400ST PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
CANON WUX500 PROJECTOR
ความสว่าง 5000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1920 x 1200 (WUXGA) ค่าคอนทราสท์ 2000 : 1 ขนาดภาพ 40 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 3000 ชั่วโมง น้ำหน…
CANON LV-WX300UST PROJECTOR
ความสว่าง 3000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1280 x 800 WXGA ค่าคอนทราสท์ 2300 : 1 ขนาดภาพ 60 – 100 นิ้ว อายุหลอดภาพ 2000 ชั่วโมง น้ำหนักต…
CANON WX450ST PROJECTOR
ความสว่าง 4500 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1440 x 900 (WXGA ) ค่าคอนทราสท์2000 : 1 ขนาดภาพ 30 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 3000 ชั่วโมง น้ำหนั…
CANON XEED WUX4000 PROJECTOR
ความสว่าง 4000 ANSI Lumens ความละเอียดภาพ 1920 x 1200 WUXGA ค่าคอนทราสท์ 1000 : 1 ขนาดภาพ 40 – 600 นิ้ว อายุหลอดภาพ 3000 ชั่วโมง น้ำหนักต…






รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์