ACER S1383WHne PROJECTOR
S1383WHne
Add to CompareAdd to Wishlist- ความสว่าง 3200 Ansi Lumen
- ความละเอียดภาพ WXGA (1,280 x 800)
- ค่าคอนทราสท์ 13000 : 1
- ขนาดภาพ 30 – 300 นิ้ว
- อายุหลอดภาพ 4000 ชั่วโมง
- น้ำหนักตัวเครื่อง 2.8 kg
รหัสสินค้า: S1383WHne หมวดหมู่: projectors-acer
| General | |
|---|---|
| Display Type | DLP |
| Brightness | 3200 Ansi |
| Resolutions(Native) | WXGA (1,280 x 800) |
| Contrast Ratio | 13000 : 1 |
| Aspect Ratio | 4:3 |
| Projection Lens | |
| Lamp Type | 190W |
| Lamp Life | 4000 hrs/6000 hours (LampSaveMode) |
| Throw Ratio | 2-10 |
| Projection Mode | Front, Ceiling, Rear |
| Sreen Size (Diagonal) | 30 -300 inches |
| Zoom Ratio | 1.1:36 Manual Zoom and Focus |
| Keystone Correction | /-40 Degrees (Vertical ), Manual |
| Connectivity | |
| Inputs | 1 x Composite 1 x pair RCA (L/R) 1 x S-Video 2 x RGB/Component D-Sub 15pin 1 x HDMI 1 x Stereo Mini Jack |
| Outputs | 1 x RGB/Component D-Sub 15pin |
| Speakers | 3W x 1 |
| Control | 1 x USB Type Mini B 1 x 9-pin D-sub for RS-232C control |
| Operation | |
| Power Consumption | 235W (Normal) 197 (Eco Mode) 0.5W (Standby) |
| Audible Noise | 31/28db |
| Size | |
| Dimensions (W X D X H) | 314 x 93 x223 mm |
| Weight | 2.8 kg |
| Warranty | |
| Projector | 2 yrs |
| Lamp | 1 yrs or 1000 hours |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “ACER S1383WHne PROJECTOR” ยกเลิกการตอบ
You must be logged in to post a review.
Related Products
ACER P5327W PROJECTOR
ความสว่าง 4000 Ansi Lumen ความละเอียดภาพ 1280×800(WXGA) ค่าคอนทราสท์ 20000 : 1 ขนาดภาพ 30 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 2500 ชั่วโมง น้ำห…
ACER P1387W PROJECTOR
ความสว่าง 4500 Ansi Lumen ความละเอียดภาพ 1280×800(WXGA) ค่าคอนทราสท์ 17000 : 1 ขนาดภาพ 50 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 3000 ชั่วโมง น้ำห…
ACER C205 PROJECTOR
ความสว่าง 200 ANSI lumens ความละเอียดภาพ WXGA (1,280 x 800) ค่าคอนทราสท์ 1000 : 1 ขนาดภาพ 38 – 254 นิ้ว อายุหลอดภาพ 20000 ชั่วโมง น้ำห…
ACER P1185 PROJECTOR
ความสว่าง 3200 Ansi Lumen ความละเอียดภาพ 800 x 600 (SVGA) ค่าคอนทราสท์ 20000 : 1 ขนาดภาพ 24 – 300 นิ้ว อายุหลอดภาพ 5000 ชั่วโมง น้ำหนัก…




ACER S1383WHne PROJECTOR จาก 14 รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์